ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105633.80 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ The Trendy @ Sukhumvit 13 | The Trendy Condo Suk 13 | เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม | The TRENDY Condomimium | The Trendy Condo Sukhumvit 13 | SALE/RENT - The Trendy Sukhumvit 13

www.udonproperty.com
0868613888
2023-02-22 12:00:38.0
เลขที่ประกาศ: 430800
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม 71.3 ตรม. ชั้น 15

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 71.3 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 15 จากทั้งหมด 18 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม / The Trendy condominium

ห้องชุดหรู ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม มีอาคารเดียว สูง 17 ชั้น

แบ่งเป็น 2 ห้อง (ห้องนอนและห้องนั่งเล่น​ / ห้องครัว) พร้อม air conditioners มี 2 ห้องน้ำ มี furniture ครบพร้อมอยู่เป็นไม้สักจากเชียงใหม่

อาคารแบ่งเป็นสองส่วน
ส่วนพลาซ่า และ ส่วนที่อยู่อาศัย มีสระว่ายน้ำ และห้องออกกำลังกาย
อาคารห่างถนนสุขุมวิท 50 เมตร ห่างสถานีรถไฟฟ้า (MRT&BTS) ประมาณ 300-400 เมตร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
– รถไฟฟ้า BTS สถานี​ E3​ นานา​ เพียง​ 4 นาที (BTS Station Nana E3) 310 เมตร (meters)
– สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน BL22​ สุขุมวิท 6 นาที​ (MRT Sukhumvit​ Station BL22) 450 เมตร (meters)
– สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน BL21 เพชรบุรี​ ​13 นาที ​(MRT Phetchaburi Station BL21)​ 980 เมตร (meters)
– Villa Market Ambassador 400 meters
– Robinson Sukhumvit 410 meters
– Time Square 430 meters
– Am Plaza 450 meters
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.74111,100.557812

ราคา: 7,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: www.udonproperty.com 0868613888
Line: @udonproperty.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้